Tòa nhà HD, Đường Huafu, Futian, Thành phố Thâm Quyến, TỈNH GUANGDONG, TRUNG QUỐC
Nhà Sản phẩm

Các mô-đun Cisco đã qua sử dụng

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ định tuyến Cisco đã qua sử dụng giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi là khách hàng đến từ Uzbekistan, thành phố Tashkent. Tôi hài lòng với người bán này và sản phẩm này. Mỗi khi tôi nhận được phản hồi từ người bán này cho bất kỳ yêu cầu nào của tôi đúng hạn. Chúng tôi cũng trò chuyện qua WeChat.

—— James

Sammi thân mến, tôi muốn xác nhận rằng Hàng hóa tôi đã nhận được. cảm ơn

—— Salim

Tôi hài lòng với các dịch vụ đảm bảo thương mại. Tôi đã mua 2960X 24 POE thiết bị chuyển mạch BO-NET được giao kịp thời. nhanh và nhanh thanx Bo-Net

—— Ahmed

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Các mô-đun Cisco đã qua sử dụng

(61)
Trung Quốc DS SFP FC16G SW Được sử dụng Mô-đun Cisco Sce Transceiver 8,5 Gbps Tốc độ truyền dữ liệu nhà máy sản xuất

DS SFP FC16G SW Được sử dụng Mô-đun Cisco Sce Transceiver 8,5 Gbps Tốc độ truyền dữ liệu

DS SFP FC16G SW Được sử dụng Mô-đun Cisco Sce Transceiver 8,5 Gbps Tốc độ truyền dữ liệu Bộ thu phát SFP + của Kênh sợi quang 16-Gbps Bộ thu phát SFP + của Kênh sợi quang 16-Gbps (Hình 11) cung cấp kết nối Kênh ... Read More
2019-11-05 17:25:03
Trung Quốc Cắm vào Mô-đun LRM Cisco SFP 10G đã qua sử dụng / 12 Cổng Cisco Chế độ đơn SFP SFP-10G-LRM = nhà máy sản xuất

Cắm vào Mô-đun LRM Cisco SFP 10G đã qua sử dụng / 12 Cổng Cisco Chế độ đơn SFP SFP-10G-LRM =

Cắm vào Mô-đun LRM Cisco SFP 10G đã qua sử dụng / 12 Cổng Cisco Chế độ đơn SFP SFP-10G-LRM = Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên Sợi đa chế độ phân cấp dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chu... Read More
2019-11-05 17:25:07
Trung Quốc Các mô-đun Cisco được sử dụng tốc độ cao với tốc độ truyền dữ liệu T1 / E1 1260 đến 1355 Bước sóng SFP-10G-LRM nhà máy sản xuất

Các mô-đun Cisco được sử dụng tốc độ cao với tốc độ truyền dữ liệu T1 / E1 1260 đến 1355 Bước sóng SFP-10G-LRM

Các mô-đun Cisco được sử dụng tốc độ cao với tốc độ truyền dữ liệu T1 / E1 1260 đến 1355 Bước sóng SFP-10G-LRM Các tính năng và lợi ích Các mô-đun Cisco SFP + cung cấp các tính năng và lợi ích sau. ● Hệ số dạng ... Read More
2019-11-05 17:25:08
Trung Quốc Lớp 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, Kênh sợi quang 8 Gbps SW SFP +, LC nhà máy sản xuất

Lớp 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, Kênh sợi quang 8 Gbps SW SFP +, LC

Lớp 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, Kênh sợi quang 8 Gbps SW SFP +, LC Các mô-đun chuyển mạch kênh tiên tiến 8-Gbps của Cisco ® MDS 9000 cung cấp các tính năng cải tiến và hiệu suất cao để cho phép hội tụ, khả ... Read More
2019-11-05 17:25:04
Trung Quốc SFP 10G LR Các mô-đun Cisco đã sử dụng cho các tòa nhà văn phòng thương mại TX 1270nm / RX 1330nm nhà máy sản xuất

SFP 10G LR Các mô-đun Cisco đã sử dụng cho các tòa nhà văn phòng thương mại TX 1270nm / RX 1330nm

SFP 10G LR Các mô-đun Cisco đã sử dụng cho các tòa nhà văn phòng thương mại TX 1270nm / RX 1330nm Các tính năng và lợi ích Các mô-đun Cisco SFP + cung cấp các tính năng và lợi ích sau. ● Hệ số dạng 10G nhỏ nhất ... Read More
2019-11-05 17:25:09
Trung Quốc Mô-đun Cisco SFP 4 kênh / giây SFP / Quản lý DS-SFP-FC4G-SW nhà máy sản xuất

Mô-đun Cisco SFP 4 kênh / giây SFP / Quản lý DS-SFP-FC4G-SW

4 Gbps Cisco Fiber Channel Sfp / DS-SFP-FC4G-SW Các mô-đun được sử dụng của Cisco Các mô-đun chuyển mạch kênh tiên tiến 8-Gbps của Cisco ® MDS 9000 cung cấp các tính năng cải tiến và hiệu suất cao để cho phép h... Read More
2019-11-05 17:25:04
Trung Quốc Các mô-đun Cisco được sử dụng đường dài với giao thức liên kết dữ liệu Ethernet 10 Gigabit SFP-10G-LR = nhà máy sản xuất

Các mô-đun Cisco được sử dụng đường dài với giao thức liên kết dữ liệu Ethernet 10 Gigabit SFP-10G-LR =

Các mô-đun Cisco được sử dụng đường dài với giao thức liên kết dữ liệu Ethernet 10 Gigabit SFP-10G-LR = Các tính năng và lợi ích Các mô-đun Cisco SFP + cung cấp các tính năng và lợi ích sau. ● Hệ số dạng 10G nh... Read More
2019-11-05 17:25:07
Trung Quốc Mô-đun thu phát Cisco 1000BASE T SFP chính thức Giao thức Telnet GLC TE nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát Cisco 1000BASE T SFP chính thức Giao thức Telnet GLC TE

Mô-đun thu phát Cisco 1000BASE T SFP chính thức Giao thức Telnet GLC TE Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố định dạng nhỏ (SFP) của Cisco® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của ... Read More
2019-11-05 17:25:04
Trung Quốc Bộ thu phát đồng 100m được sử dụng Mô-đun Cisco dành cho doanh nghiệp nhỏ Kết nối có dây GLC-TE nhà máy sản xuất

Bộ thu phát đồng 100m được sử dụng Mô-đun Cisco dành cho doanh nghiệp nhỏ Kết nối có dây GLC-TE

Bộ thu phát đồng 100m được sử dụng Mô-đun Cisco dành cho doanh nghiệp nhỏ Kết nối có dây GLC-TE Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển ... Read More
2019-11-05 17:25:05
Trung Quốc Tích hợp Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE nhà máy sản xuất

Tích hợp Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE

Tích hợp Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định ... Read More
2019-11-05 17:25:05
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|