Công ty TNHH Công nghệ Bo-Net Thâm Quyến

Nhà cung cấp CISCO hàng đầu toàn cầu

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp nối tiếp Cisco

QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng nhận
Trung Quốc Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Tôi là khách hàng đến từ Uzbekistan, thành phố Tashkent. Tôi hài lòng với người bán này và sản phẩm này. Mỗi khi tôi nhận được phản hồi từ người bán này cho bất kỳ yêu cầu nào của tôi đúng hạn. Chúng tôi cũng trò chuyện qua WeChat.

—— James

Sammi thân mến, tôi muốn xác nhận rằng Hàng hóa tôi đã nhận được. cảm ơn

—— Salim

Tôi hài lòng với các dịch vụ đảm bảo thương mại. Tôi đã mua 2960X 24 POE thiết bị chuyển mạch BO-NET được giao kịp thời. nhanh và nhanh thanx Bo-Net

—— Ahmed

QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X

QSFP-100G-AOC3M= 3-meter 100GBase QSFP Active Optical Cable For Network Switch N9K-C92160YC-X
QSFP-100G-AOC3M= 3-meter 100GBase QSFP Active Optical Cable For Network Switch N9K-C92160YC-X QSFP-100G-AOC3M= 3-meter 100GBase QSFP Active Optical Cable For Network Switch N9K-C92160YC-X QSFP-100G-AOC3M= 3-meter 100GBase QSFP Active Optical Cable For Network Switch N9K-C92160YC-X QSFP-100G-AOC3M= 3-meter 100GBase QSFP Active Optical Cable For Network Switch N9K-C92160YC-X

Hình ảnh lớn :  QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Cisco
Số mô hình: QSFP-100G-AOC3M =

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Chi tiết sản phẩm
Mô hình: QSFP-100G-AOC3M = Kiểu: Cáp gắn trực tiếp
Mô tả Sản phẩm: h: 3m (10 ft) Tốc độ dữ liệu:: 100Gb / giây
Màu sắc: Đen

 
Sự miêu tả
Số sản phẩm
Mô-đun Quang học QSFP
Bộ thu phát 100GBASE-SR4 QSFP, MPO-12, 100m qua OM4 MMF
QSFP-100G-SR4-S
Bộ thu phát SR-BiDi QSFP 100G và 40GBASE, LC, 100m OM4 MMF
QSFP-40/100-SRBD
Bộ thu phát 100GBASE-LR4 QSFP, LC, 10km qua SMF
QSFP-100G-LR4-S
Bộ thu phát QSFP 100GBASE, phạm vi tiếp cận 40KM qua SMF, Duplex LC
QSFP-100G-ER4L-S
Bộ thu phát 100GBASE FR QSFP, hơn SMF 2km
QSFP-100G-FR-S
100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC, 2km qua SMF
QSFP-100G-CWDM4-S
Bộ thu phát 100GBASE PSM4 QSFP, MPO-12, 500m qua SMF
QSFP-100G-PSM4-S
Bộ thu phát 100GBASE CWDM4 Lite QSFP, trên SMF 2km, 10-60C
QSFP-100G-SM-SR
Mô-đun đồng gắn trực tiếp QSFP
Cáp đồng thụ động 100GBASE-CR4 QSFP, 1 mét
QSFP-100G-CU1M
Cáp đồng thụ động 100GBASE-CR4 QSFP, dài 2 mét
QSFP-100G-CU2M
Cáp đồng thụ động 100GBASE-CR4 QSFP, dài 3 mét
QSFP-100G-CU3M
Cáp đồng thụ động 100GBASE-CR4 QSFP, dài 5 mét
QSFP-100G-CU5M
Cáp đồng thụ động 100GBase QSFP đến 4xSFP25G, 1 mét
QSFP-4SFP25G-CU1M
Cáp đồng thụ động 100GBase QSFP đến 4xSFP25G, dài 2 mét
QSFP-4SFP25G-CU2M
Cáp đồng thụ động 100GBase QSFP đến 4xSFP25G, dài 3 mét
QSFP-4SFP25G-CU3M
Cáp đồng thụ động 100GBase QSFP đến 4xSFP25G, dài 5 mét
QSFP-4SFP25G-CU5M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, 1 mét
QSFP-100G-AOC1M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, dài 2 mét
QSFP-100G-AOC2M
Cáp quang hoạt động 100GBase QSFP, dài 3 mét
QSFP-100G-AOC3M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, dài 5 mét
QSFP-100G-AOC5M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, dài 7 mét
QSFP-100G-AOC7M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, 10 mét
QSFP-100G-AOC10M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, dài 15 mét
QSFP-100G-AOC15M
Cáp quang hoạt động 100GBase QSFP, dài 20 mét
QSFP-100G-AOC20M
Cáp quang chủ động 100GBase QSFP, 25 mét
QSFP-100G-AOC25M
Cáp quang hoạt động 100GBase QSFP, 30 mét
QSFP-100G-AOC30M
Sản phẩm khác
Thông tin công ty

QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X 1

thanh toán và vận chuyển

 

QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X 2

Câu hỏi thường gặp

 

1. Tại sao chọn chúng tôi?

Bo-Net là nhà cung cấp thiết bị mạng chất lượng hàng đầu thế giới và chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này.

Lợi thế của chúng tôi

* Giá cả cạnh tranh

* Sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao.

 

2. Chất lượng của sản phẩm là gì?

Tất cả các mặt hàng là thương hiệu ban đầu với đầy đủ kiểm tra trước khi vận chuyển.

 

3. What về bảo hành?

Bảo hành 1 năm cho sản phẩm mới.

Bảo hành 3 tháng cho sản phẩm đã qua sử dụng.

Bảo hành trọn đời cho loạt doanh nghiệp nhỏ CIS.

 

4. Làm Thế Nào để đặt hàng?

Sau khi khách hàng xác nhận đơn hàng, chúng tôi sẽ tạo đơn hàng theo yêu cầu của bạn.Chúng tôi chấp nhận nhiều điều khoản thương mại như T / T, Western Union, Money Gram, Alibaba và PayPal.

 

5. làm thế nào về lô hàng?

Chúng tôi cung cấp các sản phẩm bằng FEDEX, DHL, ARAMEX, EMS, UPS, TNT và Vận tải đường biển.Chúng tôi cũng có thể giao hàng cho nhà giao nhận của bạn ở Trung Quốc nếu bạn cần.

 

6. Làm Thế Nào về thời gian giao hàng?

Hàng hóa thường sẽ được vận chuyển trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán.Ngoại trừ lệnh tương lai.

 

Liên hệ chúng tôi

QSFP-100G-AOC3M = 3 mét Cáp quang chủ động QSFP 100GBase cho Switch mạng N9K-C92160YC-X 3

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi