Tòa nhà HD, Đường Huafu, Futian, Thành phố Thâm Quyến, TỈNH GUANGDONG, TRUNG QUỐC
Nhà Sản phẩmCác mô-đun Cisco đã qua sử dụng

WS X6848 TX 2TXL Mô-đun giao diện đơn SFP / Cisco Fiber 10Mb LAN

WS X6848 TX 2TXL Mô-đun giao diện đơn SFP / Cisco Fiber 10Mb LAN

WS X6848 TX 2TXL Cisco Single Mode SFP / Cisco Fiber Interface Module 10Mb LAN

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Singapore, Malaysia, Thái Lan, vv
Hàng hiệu: CISCO
Chứng nhận: CE RoHS
Số mô hình: WS-X6848-TX-2TXL

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: hộp Cisco gốc cho các mặt hàng mới
Thời gian giao hàng: 1-2days
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 200unit mỗi tuần
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Mô hình: WS-X6848-TX-2TXL Port: 48
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 / 1000M thương hiệu: Cisco
Điều kiện: Bản gốc mới Bảo hành: Một năm

WS X6848 TX 2TXL Mô-đun giao diện đơn SFP / Cisco Fiber 10Mb LAN

WS-X6848-TX-2T và WS-X6848-TX-2TXL: Mô-đun Ethernet Gigabit 48 cổng với DFC4 và DFC4XL (Hình 5)

Kết nối bảng nối đa năng: Kết nối với kết cấu chuyển mạch bằng cách sử dụng các kênh vải chuyển đổi 20 Gbps song công hoàn toàn kép (tổng 40 Gbps). 6824 kết nối với cấu trúc chuyển mạch bằng kênh vải chuyển đổi 20Gbps song công hoàn toàn

Hỗ trợ khung / khe: Có thể chiếm bất kỳ khe nào trong Cisco Catalyst 6503E, 6504E, 6506E, 6509E và 6509-VE. Có thể chiếm các vị trí 1-6 và 9-13 trong Cisco Catalyst 6513-E

Công cụ giám sát: Tương thích với Công cụ giám sát 2T và Công cụ giám sát 2TXL

Chuyển tiếp và hiệu suất phân tán: Được trang bị thẻ con gái DFC4 hoặc DFC4XL, mang lại hiệu suất tối ưu lên đến 60 Mpps duy trì cho chuyển tiếp L2, IPv4 và MPLS và 30 Mpps để chuyển tiếp IPv6

THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
Loại thiết bị Mô đun mở rộng
Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
Cổng Gigabit Ethernet x 48
Kích thước (WxDxH) 35,6 cm x 40,6 cm x 3 cm
Loại cáp Ethernet 10Base-T, Ethernet 1000Base-TX, Ethernet 100Base-TX
Giao thức liên kết dữ liệu 10Mb LAN, 100Mb LAN, Gigabit LAN
Tốc độ truyền dữ liệu 1 Gb / giây
Tiêu chuẩn tuân thủ IEEE 802.1D, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.1w, IEEE 802.3ae, IEEE 802.1s, IEEE 802.3ak, IEEE 802.1ae, IEEE 802.3an
Được thiết kế cho Xúc tác 6503-E, 6504-E, 6506-E, 6506-E IDSM-2, 6509-E, 6509-E 10Gig, 6513-E

1. Tại sao chọn chúng tôi ? Thâm Quyến Bo-Net Technology Co., Ltd là nhà cung cấp thiết bị mạng chất lượng hàng đầu toàn cầu và chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này. * Sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao.

2.W hat là chất lượng của sản phẩm ?

Tất cả các mặt hàng là thương hiệu gốc với thử nghiệm đầy đủ trước khi vận chuyển.

3. Còn bảo hành thì sao?

Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, đã được kiểm tra kỹ trước khi xuất xưởng. Đảm bảo không DOA
Bảo hành 1 năm cho sản phẩm mới.
Bảo hành 3 tháng cho các sản phẩm đã qua sử dụng.
Bảo hành trọn đời cho loạt doanh nghiệp nhỏ CISCO.
Nếu bạn mua có bất kỳ lỗi làm việc trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ thay thế đơn vị.

4. Làm thế nào để đặt hàng ?

Chúng tôi chấp nhận nhiều điều khoản thương mại, chẳng hạn như T / T, Western Union, Money Gram và PayPal.

5. Làm thế nào về lô hàng ?

Chúng tôi cung cấp sản phẩm bằng FedEx, DHL, ARAMEX và TNT, v.v. Chúng tôi cũng có thể giao hàng cho người giao nhận tại Trung Quốc nếu bạn cần.

6. Làm thế nào về thời gian giao hàng ?

Hàng hóa thường sẽ được vận chuyển trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. Ngoại trừ đơn hàng tương lai

.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: shelly

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác